- [In] Dòng định mức: 3 A (Ue=120V)
- [Uimp] Xung định mức chịu được điện áp: 6 kV
- Kích thước cảm biến áp suất: 300 bar
- Loại mạch điện: Mạch điều khiển
- Chất lỏng được kiểm soát: Dầu thủy lực (0...160 °C)
- Kết nối điện: Đầu kẹp vít 1 x 0,5 ... 2 x 2,5 mm²
- Chất liệu: Hợp kim kẽm (Vỏ)
- Nhiệt độ hoạt động: -25...70 °C
- Cấp bảo vệ: IP66
- Kích thước: 113 x 75 x 35 mm (HxDxW)
- Trọng lượng: 0.75 kg
XMLA300D2S14 SCHNEIDER Số lượng: 0 Sản phẩm
  • Công tắc áp suất XMLA300D2S14 Schneider
  • Đăng ngày 17-12-2018 08:29:53 PM - 1356 Lượt xem
  • Giá bán: Liên hệ
  • - Loại: Công tắc áp suất
    - Chất liệu: Hợp kim kẽm (Vỏ)
    - Cấp bảo vệ: IP66
    - Trọng lượng: 0.75 kg
- Loại: Công tắc áp suất