Biến tần 2.2kw GD20-2R2G-4 Biến tần 2.2kw	GD20-2R2G-4
Tên sản phẩm: Biến tần 2.2kw
Mã sản phẩm ( Model / Code / Part No. ): GD20-2R2G-4
Thương hiệu: Invt
Đơn vị tính: Cái
Dòng định mức: 5.8A
Điện áp: 380V
Công suất: 2.2kW
Khối lượng (kg): 1.3kg
Giá Bán LH :0986879649
F0618CO12288 BIẾN TẦN Số lượng: 0 Sản phẩm
  • Biến tần 2.2kw GD20-2R2G-4
  • Đăng ngày 15-03-2019 05:51:38 AM - 1356 Lượt xem
  • Giá bán: Liên hệ
  • Tên sản phẩm: Biến tần 2.2kw
    Thương hiệu: Invt
    Đơn vị tính: Cái
    Dòng định mức: 5.8A
    Điện áp: 380V
    Công suất: 2.2kW
    Khối lượng (kg): 1.3kg
    Giá Bán LH :0986879649
Dòng định mức: 5.8A
Điện áp: 380V
Công suất: 2.2kW