Biến tần Shihlin 37kW SF-020-37K/30K-G Biến tần Shihlin 37kW SF-020-37K/30K-G Thông số kĩ thuật:
- Công suất động cơ: 50/40HP/37/30kW
- Công suất định mức ngõ ra: 55/45.7kVA
- Dòng điện định mức ngõ ra: 145/120A
- Khả năng chịu quá tải: 150% trong 60s; 200% trong 1s
- Điện áp định mức ngõ ra: 3 pha 200-240VAC
- Điện áp nguồn điện cung cấp ngõ vào: 1 pha 200-240VAC
- Biến động điện áp ngõ vào cho phép: 1 pha 180-264VAC
- Tần số nguồn điện cung cấp ngõ vào: 50Hz/60Hz
- Biến động tần số ngõ vào cho phép: ±5%
- Công suất nguồn điện ngõ vào: 65/52kVA
- Giải nhiệt: Quạt
- Khối lượng: 37kg
- Kích thước (HxWxD): 595x370x286(mm)
SF-020-37K/30K-G BIẾN TẦN Số lượng: 0 Sản phẩm
  • Biến tần Shihlin 37kW SF-020-37K/30K-G
  • Đăng ngày 08-03-2019 05:10:00 AM - 1061 Lượt xem
  • Giá bán: Liên hệ
  • Thông số kĩ thuật: