Bộ Nguồn Hanyoung DPS-15S-05 Bộ Nguồn Hanyoung DPS-15S-05 Thông số kỹ thuật
  • Kích thước: 25 x 90 x 103 (mm)
  • Công suất: 15W
  • Điện áp ngõ vào: 100 - 240 V  AC (※ Dải điện áp thiết kế : 85 - 264 V AC)
  • Điện áp ngõ ra: 5 V, 12 V, 15 V, 24 V
  • Phạm vi dao động điện áp:  ±5 ~ 10 % (Thay đổi do VR)
  • Mạch bảo vệ: Quá áp,quá dòng, quá nhiệt, ngắn mạch
  • Độ bền điện môi: 2,700 V AC trong 1 phút (giữa đầu nối ngõ vào và ngõ ra)
  • Điện trở kháng: 100 ㏁ min, 500 V DC (giữa đầu nối ngõ vào và ngõ ra)
DPS-15S-05 HAN YOUNG NUX Số lượng: 0 Sản phẩm
  • Bộ Nguồn Hanyoung DPS-15S-05
  • Đăng ngày 27-12-2018 11:11:57 AM - 1156 Lượt xem
  • Giá bán: Liên hệ
  • Thông số kỹ thuật
    • Công suất: 15W
Mã hàng Đặc tính kĩ thuật
Công suất (W) Điện áp đầu ra (VDC)
BỘ ĐỔI NGUỒN TỪ 100~220VAC SANG 5-12-15-24VDC (LOẠI CÀI THANH RAIL)
DPS-15S-05 15W 5